Ruka hadi kwenye maudhui makuu

AZAM YAICHAPA MAJIMAJI, YAISHUSHA SIMBA

Wakati Yanga ikipata ushindi wa mabao 2-1 dhidi ya Mgambo kwenye Uwanja wa Taifa jijini Dar es Salaam, upande mwingine wa jiji hilo, Azam FC nayo imeichapa Majimaji mabao 2-0.

 


   Ushindi huo wa timu zote mbili unamaanisha kuwa Yanga imeendelea kujikita kileleni wakati Azam imeishusha Simba na sasa Azam ndiyo inashika nafasi ya pili katika msimamo wa Ligi Kuu Bara.

  Azam ikicheza kwenye uwanja wake wa nyumbani wa Azam Complex, ilipata ushindi huo kutokana na mabao yaliyofungwa na Mudathir Yahya.  



  Mudathir ambayeni kiungo alifunga mabao hayo katika dakika ya 51 na 63, hivyo kuiwezesha Azam kufikisha pointi 58 katika michezo 25 huku Yanga ikiongoza kwa kuwa na pointi 62 katika michezo 25 pia. Simba ipo nafasi ya tatu ikiwa na pointi 57 katika michezo 25.

Kikosi cha Azam FC ambacho kilianza katika mchezo huo wa leo ni hiki hapa:

1 Aishi Manula
2. Erasto Nyoni
3. Gadiel Michael
4. David Mwantika
5. Aggrey Morris
6. Jean Mugiraneza
7. Ramadhan Singano
8. Mudathir Yahya
9. Salum Abubakar (C)
10. Didier Kavumbagu
11. Khamis Mcha

Walioanzia benchi:
Ivo Mapunda
Said Morad
Abdallah Kheri
John Bocco
Ame Ally
Shabaan Idd
Abdallah Masoud



Maoni

Machapisho maarufu kutoka blogu hii

Trump: Tajiri anayetaka kuingia White House

Trump: Tajiri anayetaka kuingia White House Image copyright GETTY Image caption Trump huamini sana katika kushinda Donald Trump ni tajiri anayemiliki majumba mengi na ambaye amekuwa mtangazaji wa kipindi cha maisha ya uhalisia kwenye runinga. Amekuwa mtu anayeangazia sana ushindi katika maisha yake na anasema ni lazima afanikiwe katika kupata tuzo kuu duniani, kuchaguliwa kuwa Rais wa Marekani. Tayari ameidhinishwa na chama cha Republican kuwania urais baada ya kuwabwaga wapinzani wengine. Kwa wafuasi wake, mgombea huyu wa Urais kwa chama cha Republican ndiye anayeweza kuleta ufanisi kwa Marekani. US: Maneno ya Trump ni hatari kwa usalama Kwao, huyu ni tajiri shupavu anayeweza kusuluhisha matatizo yote ya nchi ambayo wanahisi yameshusha hadhi ya Marekani duniani. Wengi wao ni raia wa Marekani wafanyikazi hasa wenye asili ya Kizungu na walio na maisha ya kadri. Mbaguzi na mfitini Hata hivyo kwa wakosoaji wake, wanasema huyu ni mbaguzi na mfitini, muonevu mkubwa amb...

Msimamo wa Ligi Kuu Tanzania Bara

Baada ya duru la tatu la Ligi Kuu ya Vodacom Tanzania Bara kumalizika kwa timu 16 kushuka katika viwanja mbali mbali kuzisaka pointi tatu muhimu mabingwa wa Ligi Kuu mwaka 2000 klabu ya Mtibwa Sugar inashika msukani katika msimamo kwakuwa na alama 10. Kikosi cha timu ya Mtibwa Sugar Katika msimamo huo wa Ligi Kuu ya Tanzania Bara Klabu Bingwa ya Afrika Mashariki na Kati, Azam FC, imeendelea kufanya vizuri nakushika nafasi ya pili baada ya hapo jana Usiku kuifunga Lipuli FC. Klabu ya Singida United ambayo imepanda msimu huu ikiwa chini ya Mwalimu Mholanzi wa Yanga SC, Hans van der Pluijm inashika nafasi ya tatu na kuwazidi wakongwe klabu za Simba SC inayoshika nafasi ya nne na Young Africans inashika nafasi ya sita. Chati nzima ya msimamo wa Ligi Kuu Tanzania Bara.

VIDEO:mtazame RAPPER huyu asieishiwa vituko mtaani

VIDEO:mtazame RAPPER huyu asieishiwa vituko mtaani Rapa kutoka nchini Marekani, The Game ameonekana kwenye kipande cha video kilichozua maswali kwa mashabiki. Kipande hiko cha video kinamuonyesha rapa huyo [The Game] akiwa amekaliwa juu ya kifua chake na msichana anayejulikana kama Maliah Michel ambaye ni mcheza dance wa uchi kwenye klabu ya usiku, Ace of Diamonds iliyopo Los Angeles .Hata hivyo gumegume hilo liliwahi kuhusishwa kuwa na mahusiano na rapa mwingine, Drake.