Ruka hadi kwenye maudhui makuu

Van Gaal hana mpango wa kubaki United


Ushindi wa 2-1 wa Manchester United dhidi ya Everton katika uwanja wa Wembley uliwapatia Mashetani Wekundu tiketi ya kutinga nusu fainali ya Kombe la FA na fursa kubwa zaidi kutwaa taji hilo kwa mara ya kwanza tangu 2004, hali kadhalika kumpunguzia presha kocha van Gaal.

Kwa kiasi kikubwa inatarajiwa Mdachi huyo ataondoka United majira ya joto licha ya kuwa na mwaka mmoja zaidi katika mkataba wake lakini hayupo tayari kujadili jambo lolote nje ya bodi ya United.

Alipoulizwa jinsi gani ushindi dhidi ya Everton unampa tumaini kuelekea msimu ujao, van Gaal alisema: “Sina mpango wa kuendelea zaidi ya msimu huu.”

Lakini alikataa kueleza matamshi yake kwa undani: “Tunaishi kwa wakati uliopo, kwa habari ya baadaye nitajadili na bodi yangu ya wakurugenzi na si wewe.”

Kwa mtazamo wa haraka ni jambo lisiloepukika van Gaal kuenguliwa Old Trafford mwisho wa msimu huu na huenda hilo lisibadilike hata kama United wakitwaa kombe la FA ambalo wamelikosa tangu 2004.

Lakini swali la msingi, Je! United ikitwaa kombe la FA na kufanikiwa kutinga nne bora  Ligi Kuu ya Uingereza, hiyo itatosha kumpa van Gaal nafasi ya kubaki Old Trafford hadi mkataba wake utakapokoma mwakani?

Maoni

Machapisho maarufu kutoka blogu hii

Trump: Tajiri anayetaka kuingia White House

Trump: Tajiri anayetaka kuingia White House Image copyright GETTY Image caption Trump huamini sana katika kushinda Donald Trump ni tajiri anayemiliki majumba mengi na ambaye amekuwa mtangazaji wa kipindi cha maisha ya uhalisia kwenye runinga. Amekuwa mtu anayeangazia sana ushindi katika maisha yake na anasema ni lazima afanikiwe katika kupata tuzo kuu duniani, kuchaguliwa kuwa Rais wa Marekani. Tayari ameidhinishwa na chama cha Republican kuwania urais baada ya kuwabwaga wapinzani wengine. Kwa wafuasi wake, mgombea huyu wa Urais kwa chama cha Republican ndiye anayeweza kuleta ufanisi kwa Marekani. US: Maneno ya Trump ni hatari kwa usalama Kwao, huyu ni tajiri shupavu anayeweza kusuluhisha matatizo yote ya nchi ambayo wanahisi yameshusha hadhi ya Marekani duniani. Wengi wao ni raia wa Marekani wafanyikazi hasa wenye asili ya Kizungu na walio na maisha ya kadri. Mbaguzi na mfitini Hata hivyo kwa wakosoaji wake, wanasema huyu ni mbaguzi na mfitini, muonevu mkubwa amb...

Msimamo wa Ligi Kuu Tanzania Bara

Baada ya duru la tatu la Ligi Kuu ya Vodacom Tanzania Bara kumalizika kwa timu 16 kushuka katika viwanja mbali mbali kuzisaka pointi tatu muhimu mabingwa wa Ligi Kuu mwaka 2000 klabu ya Mtibwa Sugar inashika msukani katika msimamo kwakuwa na alama 10. Kikosi cha timu ya Mtibwa Sugar Katika msimamo huo wa Ligi Kuu ya Tanzania Bara Klabu Bingwa ya Afrika Mashariki na Kati, Azam FC, imeendelea kufanya vizuri nakushika nafasi ya pili baada ya hapo jana Usiku kuifunga Lipuli FC. Klabu ya Singida United ambayo imepanda msimu huu ikiwa chini ya Mwalimu Mholanzi wa Yanga SC, Hans van der Pluijm inashika nafasi ya tatu na kuwazidi wakongwe klabu za Simba SC inayoshika nafasi ya nne na Young Africans inashika nafasi ya sita. Chati nzima ya msimamo wa Ligi Kuu Tanzania Bara.

VIDEO:mtazame RAPPER huyu asieishiwa vituko mtaani

VIDEO:mtazame RAPPER huyu asieishiwa vituko mtaani Rapa kutoka nchini Marekani, The Game ameonekana kwenye kipande cha video kilichozua maswali kwa mashabiki. Kipande hiko cha video kinamuonyesha rapa huyo [The Game] akiwa amekaliwa juu ya kifua chake na msichana anayejulikana kama Maliah Michel ambaye ni mcheza dance wa uchi kwenye klabu ya usiku, Ace of Diamonds iliyopo Los Angeles .Hata hivyo gumegume hilo liliwahi kuhusishwa kuwa na mahusiano na rapa mwingine, Drake.