Ruka hadi kwenye maudhui makuu

AJIB majaribioni South Africa


Kiungo mshambuliaji wa Simba, Ibrahim Ajib Migomba anatarajia kuanza majaribio katika klabu ya Golden Arrows ya Afrika Kusini, kesho.

Tayari Ajib yuko jijini Durban ambako ni makao makuu ya klabu hiyo iliyoanzishwa mwaka 1943.

Meneja wa Ajib, Juma Ndambile amesema mchezaji wake huyo atafanya majaribio katika kikosi cha Arrows kuanzia kesho.


“Kesho ndiyo siku anaanza majaribio, leo Arrows wana mechi. Kesho ndiyo ataungana nao na baada ya hapo tutaangalia nafasi nyingine,” alisema.

“Wakala wake amempa nafasi ya kufanya majaribio katika klabu nyingine ya daraja la kwanza ya Amazulu. Hii itakuwa ni baada ya Arrows kutoa majibu yao au wanaonaje,” alisema.

Ajib aliondoka nchini bila ruhusa ya uongozi wa Simba, inaelezwa Ndambile ndiye alimpigia simu Rais wa Simba, Evans Aveva kwamba mchezaji huyo anaondoka siku inayofuata.


Siku hiyo jioni, Ajib alikuwa amelambwa kadi nyekundu ya kujitakia wakati Simba ilipofungwa na Mwadui FC ya Shinyanga kwa bao 1-0 kwenye Uwanja wa Taifa jijini Dar es Salaam.
11 May 2016

Maoni

Machapisho maarufu kutoka blogu hii

Trump: Tajiri anayetaka kuingia White House

Trump: Tajiri anayetaka kuingia White House Image copyright GETTY Image caption Trump huamini sana katika kushinda Donald Trump ni tajiri anayemiliki majumba mengi na ambaye amekuwa mtangazaji wa kipindi cha maisha ya uhalisia kwenye runinga. Amekuwa mtu anayeangazia sana ushindi katika maisha yake na anasema ni lazima afanikiwe katika kupata tuzo kuu duniani, kuchaguliwa kuwa Rais wa Marekani. Tayari ameidhinishwa na chama cha Republican kuwania urais baada ya kuwabwaga wapinzani wengine. Kwa wafuasi wake, mgombea huyu wa Urais kwa chama cha Republican ndiye anayeweza kuleta ufanisi kwa Marekani. US: Maneno ya Trump ni hatari kwa usalama Kwao, huyu ni tajiri shupavu anayeweza kusuluhisha matatizo yote ya nchi ambayo wanahisi yameshusha hadhi ya Marekani duniani. Wengi wao ni raia wa Marekani wafanyikazi hasa wenye asili ya Kizungu na walio na maisha ya kadri. Mbaguzi na mfitini Hata hivyo kwa wakosoaji wake, wanasema huyu ni mbaguzi na mfitini, muonevu mkubwa amb...

Msimamo wa Ligi Kuu Tanzania Bara

Baada ya duru la tatu la Ligi Kuu ya Vodacom Tanzania Bara kumalizika kwa timu 16 kushuka katika viwanja mbali mbali kuzisaka pointi tatu muhimu mabingwa wa Ligi Kuu mwaka 2000 klabu ya Mtibwa Sugar inashika msukani katika msimamo kwakuwa na alama 10. Kikosi cha timu ya Mtibwa Sugar Katika msimamo huo wa Ligi Kuu ya Tanzania Bara Klabu Bingwa ya Afrika Mashariki na Kati, Azam FC, imeendelea kufanya vizuri nakushika nafasi ya pili baada ya hapo jana Usiku kuifunga Lipuli FC. Klabu ya Singida United ambayo imepanda msimu huu ikiwa chini ya Mwalimu Mholanzi wa Yanga SC, Hans van der Pluijm inashika nafasi ya tatu na kuwazidi wakongwe klabu za Simba SC inayoshika nafasi ya nne na Young Africans inashika nafasi ya sita. Chati nzima ya msimamo wa Ligi Kuu Tanzania Bara.

VIDEO:mtazame RAPPER huyu asieishiwa vituko mtaani

VIDEO:mtazame RAPPER huyu asieishiwa vituko mtaani Rapa kutoka nchini Marekani, The Game ameonekana kwenye kipande cha video kilichozua maswali kwa mashabiki. Kipande hiko cha video kinamuonyesha rapa huyo [The Game] akiwa amekaliwa juu ya kifua chake na msichana anayejulikana kama Maliah Michel ambaye ni mcheza dance wa uchi kwenye klabu ya usiku, Ace of Diamonds iliyopo Los Angeles .Hata hivyo gumegume hilo liliwahi kuhusishwa kuwa na mahusiano na rapa mwingine, Drake.