Ruka hadi kwenye maudhui makuu

Hong Kong ndio mji ghali zaidi duniani, waupiku mji wa Luanda

Hong Kong ndio mji ghali zaidi duniani, waupiku mji wa Luanda

Mji wa Hong Kong umekuwa mji aghali zaidi duniani baada ya kuupiku mji wa Luanda, Angola. Hii ni kulingana na wafanyakazi wa kimataifa katika utafiti wa kila mwaka unaofanywa na shirika la Mercer.
160622085108_cn_hongkong_skyline_640x360_bbcchinese_nocredit
                                                                   Hong Kong
luanda
                                        Mji wa Luanda una utajiri mkubwa wa mafuta
Luanda uliokuwa unaongoza orodha hiyo kwa miaka mitatu mfululizo kwa sababu za gharama za kodi, bidhaa za kigeni na usalama wa utajiri wa mafuta lakini kwa sasa umeshuka kufuatia kudhoofika kwa sarafu yake.
160408135759__zurich_havens_digihub_thinkstock_640x360_thinkstock
                                                                           Zurich
160608150825_singapore_internet_512x288_getty_nocredit
                                                                           Singapore
Mji wa Zurich ni wa tatu Singapore ni ya nne. Hizo ni nafasi katika orodha hiyo ambazo hazijabadilika kwa mwaka mmoja sasa. Mji wa Tokyo sasa umepanda hadi nafasi ya tano.
Miji 5 aghali mwaka 2016
1. Hong Kong
2. Luanda,Angola
3. Zurich, Switzerland
4. Singapore
5. Tokyo, Japan

Maoni

Machapisho maarufu kutoka blogu hii

Trump: Tajiri anayetaka kuingia White House

Trump: Tajiri anayetaka kuingia White House Image copyright GETTY Image caption Trump huamini sana katika kushinda Donald Trump ni tajiri anayemiliki majumba mengi na ambaye amekuwa mtangazaji wa kipindi cha maisha ya uhalisia kwenye runinga. Amekuwa mtu anayeangazia sana ushindi katika maisha yake na anasema ni lazima afanikiwe katika kupata tuzo kuu duniani, kuchaguliwa kuwa Rais wa Marekani. Tayari ameidhinishwa na chama cha Republican kuwania urais baada ya kuwabwaga wapinzani wengine. Kwa wafuasi wake, mgombea huyu wa Urais kwa chama cha Republican ndiye anayeweza kuleta ufanisi kwa Marekani. US: Maneno ya Trump ni hatari kwa usalama Kwao, huyu ni tajiri shupavu anayeweza kusuluhisha matatizo yote ya nchi ambayo wanahisi yameshusha hadhi ya Marekani duniani. Wengi wao ni raia wa Marekani wafanyikazi hasa wenye asili ya Kizungu na walio na maisha ya kadri. Mbaguzi na mfitini Hata hivyo kwa wakosoaji wake, wanasema huyu ni mbaguzi na mfitini, muonevu mkubwa amb...

Msimamo wa Ligi Kuu Tanzania Bara

Baada ya duru la tatu la Ligi Kuu ya Vodacom Tanzania Bara kumalizika kwa timu 16 kushuka katika viwanja mbali mbali kuzisaka pointi tatu muhimu mabingwa wa Ligi Kuu mwaka 2000 klabu ya Mtibwa Sugar inashika msukani katika msimamo kwakuwa na alama 10. Kikosi cha timu ya Mtibwa Sugar Katika msimamo huo wa Ligi Kuu ya Tanzania Bara Klabu Bingwa ya Afrika Mashariki na Kati, Azam FC, imeendelea kufanya vizuri nakushika nafasi ya pili baada ya hapo jana Usiku kuifunga Lipuli FC. Klabu ya Singida United ambayo imepanda msimu huu ikiwa chini ya Mwalimu Mholanzi wa Yanga SC, Hans van der Pluijm inashika nafasi ya tatu na kuwazidi wakongwe klabu za Simba SC inayoshika nafasi ya nne na Young Africans inashika nafasi ya sita. Chati nzima ya msimamo wa Ligi Kuu Tanzania Bara.

VIDEO:mtazame RAPPER huyu asieishiwa vituko mtaani

VIDEO:mtazame RAPPER huyu asieishiwa vituko mtaani Rapa kutoka nchini Marekani, The Game ameonekana kwenye kipande cha video kilichozua maswali kwa mashabiki. Kipande hiko cha video kinamuonyesha rapa huyo [The Game] akiwa amekaliwa juu ya kifua chake na msichana anayejulikana kama Maliah Michel ambaye ni mcheza dance wa uchi kwenye klabu ya usiku, Ace of Diamonds iliyopo Los Angeles .Hata hivyo gumegume hilo liliwahi kuhusishwa kuwa na mahusiano na rapa mwingine, Drake.